SENACHAI GYM./ เสนาชัย ยิมนาสติกลีลา

http://www.senachai-gym.com
   Main webboard   »   เสนาชัยยิม
 ย้อนกลับ  |  ตั้งกระทู้ใหม่  
Started by
Topic:   ผลการแข่่งขันยิมนาสติกลีลา อุบลราชธานีเกมส์ กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 33  (Read: 4580 times - Reply: 0 comments)   
P.c. จันทรแสงเจริญ
P.c. (Admin)

Posts: 80 topics
Joined: 21/5/2552

ผลการแข่่งขันยิมนาสติกลีลา อุบลราชธานีเกมส์ กีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 33
« Thread Started on 28/1/2555 8:13:00 IP : 101.51.241.167 »
 

 

ผลยิมนาสติกลีลา  ณ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี(ศูนย์ฝึกกีฬาอเนกประสงค์) 

 

ประเภททีม

ชนะเลิศอันดับ ๑   ได้แก่  น.ส.ฐิติวรดา  ชัยธีระภัทรพงศ์ , น.ส.ปัญจรัตน์  ประวัติโยธิน ,น.ส.อัญญาวรินทร์  ศุภธีรเลิศ  เขตพื้นที่การศึกษา ๑๐  กรุงเทพมหานคร  คะแนนรวม ๒๓๒.๘๐

รองชนะเลิศอันดับ ๑  ได้แก่  ด.ญ.พิมพ์วรรณ  ทิพยโอสถ , ด.ญ.ภัทรธิดา  รัตนเสถียร, ด.ญ.ศิริธิดา  นาบุญรักษ์   เขตพื้นที่การศึกษา ๑ จังหวัดนนทบุรี   คะแนนรวม ๑๙๘.๗๕

รองชนะเลิศอันดับ ๒  ได้แก่  ด.ญ.ภัคนันท์  ผิวผ่อง, ด.ญ.ศศินา  วรดี , น.ส.ศศิวิมล  อภัยนอก  เขตพื้นที่การศึกษา ๒  จังหวัดสมุทรปราการ  คะแนนรวม  ๑๙๘.๑๐

 

ประเภทบุคคลรวมอุปกรณ์

ชนะเลิศอันดับ ๑   น.ส.อัญญาวรินทร์  ศุภธีรเลิศ  เขตพื้นที่การศึกษา ๑๐  กรุงเทพมหานคร  คะแนน ๙๕.๘๕

รองชนะเลิศอันดับ  ๑  น.ส.ปัญจรัตน์  ประวัติโยธิน  เขตพื้นที่การศึกษา ๑๐  กรุงเทพมหานคร  คะแนน ๙๒.๙๐

รองชนะเลิศอันดับ ๒   น.ส.สุธินี  อ่อนมั้น  เขตพื้นที่การศึกษา ๗  จังหวัดนครปฐม   คะแนน ๘๗.๑๕

ประเภทห่วง

เหรียญทอง ได้แก่ เขต 10 กทม. อัญญาวรินทร์ ศุภธีรเลิศ 23.90 คะแนน

เหรียญเงิน ได้แก่ เขต 10 กทม. ปัญจรัตน์ ประวัติโยธิน 23.65 คะแนน

เหรียญทองแดง ได้แก่ เขต 7 นครปฐม สุธินี อ่อนมั่น 21.00 คะแนน

                ประเภทบอล

เหรียญทอง ได้แก่ เขต 10 กทม. ปัญจรัตน์ ประวัติโยธิน 24.55 คะแนน

เหรียญเงิน ได้แก่ เขต 10 กทม. อัญญาวรินทร์ ศุภธีรเลิศ 23.45 คะแนน

เหรียญทองแดง ได้แก่ เขต 1 นนทบุรี พิมพ์วรรณ ทิพยโอสถ 21.50 คะแนน

 ประเภทคฑา

เหรียญทอง ได้แก่ เขต 10 กทม. อัญญาวรินทร์ ศุภธีรเลิศ 23.40 คะแนน

เหรียญเงิน ได้แก่ เขต 10 กทม. ปัญจรัตน์ ประวัติโยธิน 23.05 คะแนน

เหรียญทองแดง ได้แก่ เขต7  นครปฐม สุธินี อ่อนมั่น  21.50 คะแนน

ประเภทริบบิ้น

เหรียญทอง ได้แก่ เขต 10 กทม. ปัญจรัตน์ ประวัติโยธิน 24.35 คะแนน

เหรียญเงิน ได้แก่ เขต 10 กทม. อัญญาวรินทร์ ศุภธีรเลิศ  23.35 คะแนน

เหรียญทองแดง ได้แก่ เขต 2 สมุทรปราการ ศศิวิมล  อภัยนอก  22.15  คะแนน(พี่ฟิล์มของน้องๆเสนาชัย)

 
   Link to Post - Back to Top

Bookmark and Share
กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกก่อนโพสข้อความค่ะ
»
คลิ๊กที่นี่
   Main webboard   »   เสนาชัยยิม
 ย้อนกลับ  |  ตั้งกระทู้ใหม่  

Online: 29 Visits: 746,366 Today: 119 PageView/Month: 3,864